AnimeZA
ยินดีต้อนรับครับผม มาช่วยกันโพสเยอะๆนะ กำลังตามหา Mod อยู่จ้า

กรุณา login
AnimeZA
ยินดีต้อนรับครับผม มาช่วยกันโพสเยอะๆนะ กำลังตามหา Mod อยู่จ้า

กรุณา login
AnimeZA
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

AnimeZA

Animeza Zone

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Windows XP SP3 Dark Edition V.7 Rebirth Refix Version [ CD Version ][SaveUfile 100 %]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin
Admin

Windows XP SP3 Dark Edition V.7 Rebirth Refix Version [ CD Version ][SaveUfile 100 %] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Windows XP SP3 Dark Edition V.7 Rebirth Refix Version [ CD Version ][SaveUfile 100 %]   Windows XP SP3 Dark Edition V.7 Rebirth Refix Version [ CD Version ][SaveUfile 100 %] EmptyThu May 05, 2011 7:59 pm

CD-Refix] Windows XP SP3 Dark Edition V.7 Rebirth Refix Version [ CD Version ] Last Update 24/02/2552 By Catalogk.

สวัสดีครับหายหน้าหายตาไปนานแต่ไม่ได้ไปใหน ยังวนๆเวียนๆอยุ่แถวนี้ครับ สำหรับ V.7 แบ่งออกเป็น 2 Version คือ CD และ DVD ครับ เนื่องจากขนาด Driver
และ Hotfix ต่างๆมีขนาดใหญ่ขึ้นจึงจำเป็นที่ต้องใช้สื่ออื่นๆ ที่มีความจุที่ใหญ่กว่าครับ แต่ก็ยังไม่ทิ้ง CD เพราะ User บางท่านยังใช้ CD Rom อยู่และบางท่าน Ratio
อันน้อยนิดจึงไม่สามารถ โหลดไฟล์ขนาดมหึมานี้ได้ ความต่างของ 2 version นี้ไม่มีไรแตกต่างกันมามายนัก CD จะเหมาะสำหรับ Home User ทั่วๆไป ส่วน DVD
จะครอบจักรวารเลยก็ว่าได้เพราะมีทุกอย่างที่ทั้ง Home User Pro User หรือแม้กระทั่ง ช่างหลายๆคน ต้องชอบแน่ๆๆครับ [ ขอเรียก DVD version ว่า Power Pack ]
ส่วนของ Driver ผมอัพในส่วนของ Intel All ICH และ nVidia SataRAID ให้แล้วลองดูสำหรับ NoteBook ครับ
จริงๆ อยากจะปล่อยตอนสิ้นปีแต่ไม่ว่าง แล้วก็ยังไม่เสร็จจนมาถึงตอนนี้พร้อมแล้วครับ หลายเดือนนะครับกว่าจะเสร็จ เมื่อก่อนทำเพราะต้องการใช้ ทำแจกแต่
ตอนนี้มันเป็นหน้าที่ไปซะแล้ว ผมอ่านผ่านๆหลายๆ coment ทำให้ผมมีกำลังใจทำครับ ขอบคุณทุกท่านที่เป็นกำลังใจให้ผมเสมอมา มีบางท่านถามไม่มีเวปบ้างหรอ
ตอบคือ ไม่มีครับ อนาคต จะทำเหมือนกัน แต่ ขาดเวลา ซึ่งต้องใช้ไปกับการ หางานทำ และกำลังเงิน ครับ มีบางท่านต้องการสนับสนุนผมโดยการบริจาคผมก็ไม่ว่า
อะไรครับ ยินดีครับ และรายชื่อของท่านจะถูกบันทึกไว้และนำกลับมาใช้ในโอกาส ต่อไป [บอกไม่ได้ว่าเมื่อไร]

ผมยังมีอีกหลาย Project ที่คิดแต่ยังไม่ได้ทำแต่รอเวลาเท่านั้นแหละครับ ออกบ่อยๆๆไม่ดี ขี้เกียจลงใหม่ครับ ขอบคุณทุกท่านที่เป็น สาวก Dark edition
อย่างเหนียวแน่น ฝากอีกเรื่องหนึ่งครับ Windows นี้เป็น Windows ปรับแต่ง ซึ่งได้ทำการดัดแปลงค่าต่างๆ อาจทำให้ระบบ ของท่านไม่ เสถียร เนื่องจาก
Error Software และ Hardware [ ไม่เกี่ยวกับ Error User ] เพราะฉะนั้นใครอยากจะลองก็ไม่ว่า หากท่านชอบความเสถียร ซึ่งผมก็บอกไม่ได้ว่า
เสถียรของทุกท่านเป็นยังไง ควรใช้ Windows XP SP3 ที่ไม่ผ่านการปรับแต่ง หรือ Original ที่ทุกๆท่านเรียกกันน ดีกว่าครับจะได้สบายใจ ส่วนที่บอกว่าระวังนะจะมี
Virus หรือ Spy Ware ก็ลองดูครับว่ามีรึเปล่า ผมก็ไม่รู้ว่าผมจะใส่ลงไปทำไม -*-

>>>> มาแล้วละครับมีแผ่นของผมออกขายตามเวปต่างๆ (ไม่ขอเอ่ยนาม) ทั้งๆที่พึ่งปล่อย เพราะฉะนั้น Power Pack เลื่อนไปอย่างไม่มีกำหนด<<<<

Spoiler:

Scan Virus แล้วนะครับ
[You must be registered and logged in to see this image.]

Spoiler:

[You must be registered and logged in to see this image.]

- ใครต้องการสนับสนุนหรือต้องการบริจาค ติดต่อขอบริจาคได้ครับ รายชื่อของท่านจะถูกผม บันทึกและเก็บเอาไว้เป็นอย่างดี
- Contact : [You must be registered and logged in to see this link.]

Credit : Catalogk
Credit Bit : tcs59
Credit Upload SaveUfie : NooK.

[You must be registered and logged in to see this link.]

เครดิต : NooK.
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://animeza.forume.biz

Windows XP SP3 Dark Edition V.7 Rebirth Refix Version [ CD Version ][SaveUfile 100 %]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [OS] Ghost Windows XP SP3 DarkLite Edition 2 [ ติดตั้งไวมากไม่ต้องไล้ลงแผ่น ]
» รวม theme windows 7 สวยๆ
» [OS] Ghost Windows Xp Truefaster V _ All Driver
» Windows 7 SP1 FiNAL ALL EDiTIONS x64 x86 (11 in 1) แผ่นเดียวครบ 11 Editions